Cisco C1000-16FP-2G-L

  • Giá tiền: Liên hệ
  • Mã P/N: C1000-16FP-2G-L
  • Tình trạng: instock
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Bảo hành: Chính hãng - Đầy đủ CO CQ

Khuyến mãi

– Miễn phí giao hàng tận nơi

– Liên hệ hotline 0969 990 214 để có giá tốt!

 

BÁO GIÁ TỐT – LIÊN HỆ NGAY

Thông số kỹ thuật:

– Hàng chính hãng – Đầy đủ CO CQ

– Cisco C1000-16FP-2G-L 16x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 240W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks uy tín, giá tốt, cam kết chính hãng.

Cisco C1000-16FP-2G-L 16x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 240W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks

Cisco C1000-16FP-2G-L 16x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 240W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks là một trong những phân khúc được ưa chuộng nhất hiện nay trong dòng Cisco Catalyst 1000 Series. Cisco C1000-16FP-2G-L một sản phẩm tầm trung đặc biệt được xây dựng dựa trên bộ tính năng của Switch Cisco C2960X nên nó được đánh giá rất cao về cả chất lượng với chi phí sử dụng bởi vây mà C1000-16FP-2G-L luôn là một sự chọn lựa hàng đầu danh cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ hiện nay.

Cicso C1000-16FP-2G-L với kích thước10,56 x 11,69 x 1,73 nhỏ gọn giúp cho bạn dễ dàng thao tác lắp đặt, triển khai và mở rộng quy mô khi cần thiết. Hiện Switch Cisco C1000-16FP-2G-L đang được phân phối bởi sieuthimang với mức giá thành cạnh tranh, sản phẩm có đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành tới 12 tháng.

C1000-16FP-2G-L | Switch Cisco C1000-16FP-2G-L 16 cổng 1G PoE+, 2x 1G SFP

Đặc điểm kỹ thuật C1000-16FP-2G-L
Mã sản phẩmC1000-16FP-2G-L
Sự miêu tả16x 10/100/1000 cổng Ethernet PoE + và ngân sách 240W PoE, 2x 1G SFP liên kết lên
Cổng Gigabit Ethernet16
Giao diện đường lên2 SFP
Ngân sách nguồn PoE +240W
Không quạtY
Kích thước (WxDxH tính bằng inch)10,56 x 12,14 x 1,73
Cổng bảng điều khiển
RJ-45 Ethernet1
USB mini-B1
Cổng USB-A để lưu trữ và bảng điều khiển Bluetooth1
Bộ nhớ và bộ xử lý
CPUARM v7 800 MHz
DRAM512 MB
Bộ nhớ flash256 MB
Hiệu suất
Băng thông chuyển tiếp18 Gb / giây
Chuyển đổi băng thông36 Gb / giây
Tỷ lệ chuyển tiếp (64 – byte L3 gói)26,78 Mpps
Địa chỉ MAC Unicast16000
Các tuyến trực tiếp đơn IPv4542
Các tuyến gián tiếp đơn luồng IPv4256
Các tuyến trực tiếp unicast IPv6414
Các tuyến gián tiếp đơn IPv6128
Các tuyến tĩnh IPv416
Các tuyến tĩnh IPv616
Các tuyến phát đa hướng IPv4 và nhóm IGMP1024
Nhóm phát đa hướng IPv61024
ACE bảo mật IPv4 / MAC600
ACE bảo mật IPv6600
Các VLAN hoạt động tối đa256
Có sẵn các ID VLAN4094
Các trường hợp STP tối đa64
Phiên SPAN tối đa4
Gói MTU-L39198 byte
Khung Ethernet Jumbo10,240 byte
Chết thở hổn hểnĐúng
MTBF tính bằng giờ (dữ liệu)2.165.105
MTBF tính bằng giờ (PoE)706,983
MTBF tính bằng giờ (PoE đầy đủ)
Thuộc về môi trường
Nhiệt độ hoạt động Mức độ niêm phong-5 đến 50 độ C *
Lên đến 5.000ft (1500 m)-5 đến 45 độ C
Lên đến 10.000 (3000 m)-5 đến 40 độ C
Độ cao hoạt động10.000 ft (3.000m)
Độ ẩm tương đối hoạt động5% đến 90% ở 40C
Nhiệt độ bảo quản-13 đến 158F (-25 đến 70C)
Độ cao lưu trữ15.000 ft (4500m)
Lưu trữ độ ẩm tương đối5% đến 95% ở 65C
* Lưu ý :

Hoạt động 50C chỉ được hỗ trợ cho hoạt động ngắn hạn; Quang học GLC-BX-D / U và CWDM không thể hỗ trợ hoạt động 50C; Nhiệt độ môi trường tối thiểu để khởi động lạnh là 0C (32F)

An toàn và tuân thủ
Sự an toànUL 60950-1 Phiên bản thứ hai, CAN / CSA-C22.2 Số 60950-1 Phiên bản thứ hai, EN 60950-1 Phiên bản thứ hai, IEC 60950-1 Phiên bản thứ hai, AS / NZS 60950-1, IEC 62368-1, UL 62368 -1

GB 4943.1-2011

EMC: Khí thải47CFR Part 15 Class A, AS / NZS CISPR32 Class A, CISPR32 Class A, EN55032 Class A, ICES-003 Class A, VCCI-CISPR32 Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN32 Class A, CNS13438 Hạng A
EMC: Miễn dịchEN55024 (bao gồm EN 61000-4-5), EN300386, KN35
Thuộc về môi trườngGiảm thiểu các chất độc hại (RoHS) bao gồm Chỉ thị 2011/65 / EU
TelcoMã nhận dạng thiết bị ngôn ngữ chung (CLEI)
Chứng nhận của chính phủ Hoa KỳTBD
Kết nối và giao diện
Giao diện Ethernet* Cổng 10BASE-T: đầu nối RJ-45, cáp 2 cặp Loại 3, 4 hoặc 5 Cặp xoắn không được che chắn (UTP)

* Cổng 100BASE-TX: đầu nối RJ-45, cáp UTP loại 5 2 cặp

* Cổng 1000BASE-T: đầu nối RJ-45, cáp UTP loại 5 4 cặp

* Các cổng dựa trên SFP 1000BASE-T: đầu nối RJ-45, cáp UTP loại 5 4 cặp

Đèn LED chỉ báo* Trạng thái mỗi cổng: tính toàn vẹn của liên kết, bị vô hiệu hóa, hoạt động

* Tình trạng hệ thống: hệ thống

Cáp bảng điều khiển* Cáp bảng điều khiển CAB-CONSOLE-RJ45 dài 6 ft với RJ-45

* Cáp bảng điều khiển CAB-CONSOLE-USB dài 6 ft với đầu nối USB Loại A và mini-B

Quyền lực* Sử dụng dây nguồn AC đi kèm để kết nối đầu nối nguồn AC với ổ cắm điện AC

* Mô hình có nguồn điện bên ngoài

Module quang SFP sử dụng cho Cisco Catalyst 1000 8 port, 16 port 24 port, 48 port

GLC-TE Module quang Cisco 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire

GLC-SX-MMD Module quang Cisco 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SMD Module quang Cisco 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-EX-SMD Module quang Cisco 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM

GLC-ZX-SMD Module quang Cisco 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Bảng Switch Cisco Catalyst 1000 series của Cisco update 2021

Switch Cisco Catalyst 1000 with 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
C1000-8T-2G-LCisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
C1000-8T-E-2G-LCisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS
C1000-8P-2G-LCisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 67W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
C1000-8P-E-2G-LCisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 67W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS
C1000-8FP-2G-LCisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
C1000-8FP-E-2G-LCisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS
Switch Cisco Catalyst 1000 with 2x 1G SFP uplinks
C1000-16T-2G-LCisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP uplinks
C1000-16T-E-2G-LCisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP uplinks with external PS
C1000-16P-2G-LCisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks
C1000-16P-E-2G-LCisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks with external PS
C1000-16FP-2G-LCisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 240W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks
Switch Cisco Catalyst 1000 with 4x 1G SFP uplinks
C1000-24T-4G-LCisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks
C1000-24P-4G-LCisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 195W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
C1000-24FP-4G-LCisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
C1000-48T-4G-LCisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks
C1000-48P-4G-LCisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ and 370W PoE budget ports, 4x 1G SFP uplinks
C1000-48FP-4G-LCisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 740W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
Switch Cisco Catalyst 1000 with 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-24T-4X-LCisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-24P-4X-LCisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 195W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-24FP-4X-LCisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-48T-4X-LCisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-48P-4X-LCisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-48FP-4X-LCisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 740W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks

BÁO GIÁ TỐT – LIÊN HỆ NGAY

Quý khách vui lòng liên hệ Focus SI theo Hotline: 0969 990 214

để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

 

Sản phẩm tham khảo:

Cisco C1000-48T-4G-L

Cisco C1000-16T-2G-L

Cisco C1000-16FP-2G-L

Cisco C1000-24P-4G-L

Cisco C9200L-24T-4G-E

Cisco C9200L-48T-4G-E

Cisco C1000-8FP-E-2G-L

Cisco C9200L-24P-4G-E

Cisco C9300-24T-E

Đặc điểm kỹ thuật C1000-16FP-2G-L
Mã sản phẩmC1000-16FP-2G-L
Sự miêu tả16x 10/100/1000 cổng Ethernet PoE + và ngân sách 240W PoE, 2x 1G SFP liên kết lên
Cổng Gigabit Ethernet16
Giao diện đường lên2 SFP
Ngân sách nguồn PoE +240W
Không quạtY
Kích thước (WxDxH tính bằng inch)10,56 x 12,14 x 1,73
Cổng bảng điều khiển
RJ-45 Ethernet1
USB mini-B1
Cổng USB-A để lưu trữ và bảng điều khiển Bluetooth1
Bộ nhớ và bộ xử lý
CPUARM v7 800 MHz
DRAM512 MB
Bộ nhớ flash256 MB
Hiệu suất
Băng thông chuyển tiếp18 Gb / giây
Chuyển đổi băng thông36 Gb / giây
Tỷ lệ chuyển tiếp (64 – byte L3 gói)26,78 Mpps
Địa chỉ MAC Unicast16000
Các tuyến trực tiếp đơn IPv4542
Các tuyến gián tiếp đơn luồng IPv4256
Các tuyến trực tiếp unicast IPv6414
Các tuyến gián tiếp đơn IPv6128
Các tuyến tĩnh IPv416
Các tuyến tĩnh IPv616
Các tuyến phát đa hướng IPv4 và nhóm IGMP1024
Nhóm phát đa hướng IPv61024
ACE bảo mật IPv4 / MAC600
ACE bảo mật IPv6600
Các VLAN hoạt động tối đa256
Có sẵn các ID VLAN4094
Các trường hợp STP tối đa64
Phiên SPAN tối đa4
Gói MTU-L39198 byte
Khung Ethernet Jumbo10,240 byte
Chết thở hổn hểnĐúng
MTBF tính bằng giờ (dữ liệu)2.165.105
MTBF tính bằng giờ (PoE)706,983
MTBF tính bằng giờ (PoE đầy đủ)
Thuộc về môi trường
Nhiệt độ hoạt động Mức độ niêm phong-5 đến 50 độ C *
Lên đến 5.000ft (1500 m)-5 đến 45 độ C
Lên đến 10.000 (3000 m)-5 đến 40 độ C
Độ cao hoạt động10.000 ft (3.000m)
Độ ẩm tương đối hoạt động5% đến 90% ở 40C
Nhiệt độ bảo quản-13 đến 158F (-25 đến 70C)
Độ cao lưu trữ15.000 ft (4500m)
Lưu trữ độ ẩm tương đối5% đến 95% ở 65C
* Lưu ý :

Hoạt động 50C chỉ được hỗ trợ cho hoạt động ngắn hạn; Quang học GLC-BX-D / U và CWDM không thể hỗ trợ hoạt động 50C; Nhiệt độ môi trường tối thiểu để khởi động lạnh là 0C (32F)

An toàn và tuân thủ
Sự an toànUL 60950-1 Phiên bản thứ hai, CAN / CSA-C22.2 Số 60950-1 Phiên bản thứ hai, EN 60950-1 Phiên bản thứ hai, IEC 60950-1 Phiên bản thứ hai, AS / NZS 60950-1, IEC 62368-1, UL 62368 -1GB 4943.1-2011
EMC: Khí thải47CFR Part 15 Class A, AS / NZS CISPR32 Class A, CISPR32 Class A, EN55032 Class A, ICES-003 Class A, VCCI-CISPR32 Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN32 Class A, CNS13438 Hạng A
EMC: Miễn dịchEN55024 (bao gồm EN 61000-4-5), EN300386, KN35
Thuộc về môi trườngGiảm thiểu các chất độc hại (RoHS) bao gồm Chỉ thị 2011/65 / EU
TelcoMã nhận dạng thiết bị ngôn ngữ chung (CLEI)
Chứng nhận của chính phủ Hoa KỳTBD
Kết nối và giao diện
Giao diện Ethernet* Cổng 10BASE-T: đầu nối RJ-45, cáp 2 cặp Loại 3, 4 hoặc 5 Cặp xoắn không được che chắn (UTP)* Cổng 100BASE-TX: đầu nối RJ-45, cáp UTP loại 5 2 cặp

* Cổng 1000BASE-T: đầu nối RJ-45, cáp UTP loại 5 4 cặp

* Các cổng dựa trên SFP 1000BASE-T: đầu nối RJ-45, cáp UTP loại 5 4 cặp

Đèn LED chỉ báo* Trạng thái mỗi cổng: tính toàn vẹn của liên kết, bị vô hiệu hóa, hoạt động* Tình trạng hệ thống: hệ thống
Cáp bảng điều khiển* Cáp bảng điều khiển CAB-CONSOLE-RJ45 dài 6 ft với RJ-45* Cáp bảng điều khiển CAB-CONSOLE-USB dài 6 ft với đầu nối USB Loại A và mini-B
Quyền lực* Sử dụng dây nguồn AC đi kèm để kết nối đầu nối nguồn AC với ổ cắm điện AC* Mô hình có nguồn điện bên ngoài

 

BÁO GIÁ TỐT – LIÊN HỆ NGAY

Quý khách vui lòng liên hệ Focus SI theo Hotline: 0969 990 214

để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

 

Sản phẩm tham khảo:

Cisco C1000-48T-4G-L

Cisco C1000-16T-2G-L

Cisco C1000-16FP-2G-L

Cisco C1000-24P-4G-L

Cisco C9200L-24T-4G-E

Cisco C9200L-48T-4G-E

Cisco C1000-8FP-E-2G-L

Cisco C9200L-24P-4G-E

Cisco C9300-24T-E

Contact Me on Zalo
096 999 0214