Cisco C1000-16T-2G-L

  • Giá tiền: Liên hệ
  • Mã P/N: C1000-16T-2G-L
  • Tình trạng: instock
  • Hãng sản xuất: Cisco
  • Bảo hành: Chính hãng - Đầy đủ CO CQ

Khuyến mãi

– Miễn phí giao hàng tận nơi

– Liên hệ hotline 0969 990 214 để có giá tốt!

 

BÁO GIÁ TỐT – LIÊN HỆ NGAY

Thông số kỹ thuật:

– Hàng chính hãng – Đầy đủ CO CQ

– Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-16T-2G-L Catalyst 1000 Series 16 cổng 10/100/1000 Ethernet, 2x 1G SFP Uplinks, LAN

Cisco C1000-16T-2G-L 16x 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP uplinks

Cisco C1000-16T-2G-L 16x 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP uplinks chính hãng, giá tốt, bảo hành chính hãng, miễn phí vận chuyển.

Thông số kỹ thuật Cisco C1000-16T-2G-L

Mã sản phẩmC1000-16T-2G-L
Sự miêu tảCổng Ethernet 16x 10/100/1000, liên kết lên 2x 1G SFP
Cổng Gigabit Ethernet16
Giao diện đường lên2 SFP
Ngân sách nguồn PoE +
Không quạtY
Kích thước (WxDxH tính bằng inch)10,56 x 10,69 x 1,73
CPUARM v7 800 MHz
DRAM512 MB
Bộ nhớ flash256 MB
Băng thông chuyển tiếp18 Gb / giây
Chuyển đổi băng thông36 Gb / giây
Tỷ lệ chuyển tiếp (64 – byte L3 gói)26,78 Mpps

Module quang SFP sử dụng cho Cisco Catalyst 1000 8 port, 16 port 24 port, 48 port

GLC-TE Module quang Cisco 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire

GLC-SX-MMD Module quang Cisco 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM

GLC-LH-SMD Module quang Cisco 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM

GLC-EX-SMD Module quang Cisco 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM

GLC-ZX-SMD Module quang Cisco 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Bảng Switch Cisco Catalyst 1000 series của Cisco update 2021

Switch Cisco Catalyst 1000 with 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
C1000-8T-2G-LCisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
C1000-8T-E-2G-LCisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS
C1000-8P-2G-LCisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 67W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
C1000-8P-E-2G-LCisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 67W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS
C1000-8FP-2G-LCisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
C1000-8FP-E-2G-LCisco catalyst 1000 switches 8 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS
Switch Cisco Catalyst 1000 with 2x 1G SFP uplinks
C1000-16T-2G-LCisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP uplinks
C1000-16T-E-2G-LCisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP uplinks with external PS
C1000-16P-2G-LCisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks
C1000-16P-E-2G-LCisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks with external PS
C1000-16FP-2G-LCisco catalyst 1000 switches 16 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 240W PoE budget, 2x 1G SFP uplinks
Switch Cisco Catalyst 1000 with 4x 1G SFP uplinks
C1000-24T-4G-LCisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks
C1000-24P-4G-LCisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 195W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
C1000-24FP-4G-LCisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
C1000-48T-4G-LCisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks
C1000-48P-4G-LCisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ and 370W PoE budget ports, 4x 1G SFP uplinks
C1000-48FP-4G-LCisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 740W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
Switch Cisco Catalyst 1000 with 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-24T-4X-LCisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-24P-4X-LCisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 195W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-24FP-4X-LCisco catalyst 1000 switches 24 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-48T-4X-LCisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-48P-4X-LCisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks
C1000-48FP-4X-LCisco catalyst 1000 switches 48 ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 740W PoE budget, 4x 10G SFP+ uplinks

 

BÁO GIÁ TỐT – LIÊN HỆ NGAY

Quý khách vui lòng liên hệ Focus SI theo Hotline: 0969 990 214

để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

 

Sản phẩm tham khảo:

Cisco C1000-48T-4G-L

Cisco C1000-16T-2G-L

Cisco C1000-16FP-2G-L

Cisco C1000-24P-4G-L

Cisco C9200L-24T-4G-E

Cisco C9200L-48T-4G-E

Cisco C1000-8FP-E-2G-L

Cisco C9200L-24P-4G-E

Cisco C9300-24T-E

Thông số kỹ thuật Cisco C1000-16T-2G-L

Mã sản phẩmC1000-16T-2G-L
Sự miêu tảCổng Ethernet 16x 10/100/1000, liên kết lên 2x 1G SFP
Cổng Gigabit Ethernet16
Giao diện đường lên2 SFP
Ngân sách nguồn PoE +
Không quạtY
Kích thước (WxDxH tính bằng inch)10,56 x 10,69 x 1,73
CPUARM v7 800 MHz
DRAM512 MB
Bộ nhớ flash256 MB
Băng thông chuyển tiếp18 Gb / giây
Chuyển đổi băng thông36 Gb / giây
Tỷ lệ chuyển tiếp (64 – byte L3 gói)26,78 Mpps

 

BÁO GIÁ TỐT – LIÊN HỆ NGAY

Quý khách vui lòng liên hệ Focus SI theo Hotline: 0969 990 214

để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

 

Sản phẩm tham khảo:

Cisco C1000-48T-4G-L

Cisco C1000-16T-2G-L

Cisco C1000-16FP-2G-L

Cisco C1000-24P-4G-L

Cisco C9200L-24T-4G-E

Cisco C9200L-48T-4G-E

Cisco C1000-8FP-E-2G-L

Cisco C9200L-24P-4G-E

Cisco C9300-24T-E

Contact Me on Zalo
096 999 0214